• head_banner

โมดูลมัลติฟังก์ชั่นหลายอัตรา OTN/DWDM

  • 100G Transponder/Converter

    100G ทรานสปอนเดอร์/ตัวแปลง

    เครื่องส่งสัญญาณ 100G OTN รองรับอินเทอร์เฟซไคลเอ็นต์ QSFP28 หนึ่งอินเทอร์เฟซและอินเทอร์เฟซ CFP แบบบรรทัดเดียวเพื่อรองรับการถ่ายโอนข้อมูลขนาดใหญ่ 100Gbps แบบช่องสัญญาณเดียว เทคโนโลยีที่เชื่อมโยงกันที่ล้ำหน้าที่สุดในอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีการเข้ารหัสการแก้ไขข้อผิดพลาดไปข้างหน้าของ FEC ทำให้สามารถส่งข้อมูลประสิทธิภาพสูงในระยะไกลได้

  • 200G Muxponder 2x100G converge to 200G

    200G Muxponder 2x100G มาบรรจบกันเป็น 200G

    เครื่องส่งสัญญาณ 100G OTN รองรับอินเทอร์เฟซไคลเอ็นต์ QSFP28 หนึ่งอินเทอร์เฟซและอินเทอร์เฟซ CFP แบบบรรทัดเดียวเพื่อรองรับการถ่ายโอนข้อมูลขนาดใหญ่ 100Gbps แบบช่องสัญญาณเดียว เทคโนโลยีที่เชื่อมโยงกันที่ล้ำหน้าที่สุดในอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีการเข้ารหัสการแก้ไขข้อผิดพลาดไปข้างหน้าของ FEC ทำให้สามารถส่งข้อมูลประสิทธิภาพสูงในระยะไกลได้

  • SFP+ Multi-Rate Quad Transponder 10Gbps Repeater/Converter/Transponder

    SFP+ ช่องสัญญาณ Quad Transponder หลายอัตรา 10Gbps Repeater/Converter/Transponder

    SFP+ Multi-Rate Quad Transponder มีช่องเสียบ SFP+ 8 ช่อง อุปกรณ์นี้ให้การรับส่งข้อมูลที่ยืดหยุ่นของโปรโตคอลต่างๆ เช่น อีเธอร์เน็ต 1G/10G, SDH STM16/STM64, OTU1/OTU1e/OTU2/OTU2e, Fibre Channel 1/2/4/8 /10, CPRI ฯลฯ ทรานสปอนเดอร์ SFP+ รองรับการทำงานหลายอัตราพร้อมอัตราข้อมูลออปติคัลตั้งแต่ 1Gbps สูงสุด 10Gbps; โซลูชันโครงสร้างพื้นฐานด้านออปติคัลที่หลากหลายรวมถึงการแปลงสื่อ การทำซ้ำสัญญาณ การแปลงแลมบ์ดา

  • 40G & 100G Muxponder

    40G & 100G Muxponder

    Muxponer 40G&100G รองรับ 4x10G↔40G หรือ 4x25G↔100G เลเยอร์ไฟฟ้ามัลติเพล็กซ์/ดีมัลติเพล็กซ์ และแปลงสัญญาณออปติคัลมัลติเพล็กซ์/เดมัลติเพล็กซ์เป็นสัญญาณออปติคัลความยาวคลื่นมาตรฐาน DWDM ด้วย DWDM MUX/DEMUX บริการหลายช่องสัญญาณ 100G หรือ 40G จะถูกส่งในระบบ DWDM 40G&100G Muxponder เป็นโซลูชันต้นทุนต่ำที่สุดสำหรับการส่งข้อมูล DWDM เครือข่ายในเขตนครหลวง 100G

  • 40G & 100G OEO Converter

    ตัวแปลง OEO 40G และ 100G

    40G&100G Transponder รองรับการเข้าถึงบริการ 40G หรือ 100G สองรายการ โซลูชันโครงสร้างพื้นฐานด้านออปติคัลที่หลากหลายรวมถึงการแปลงสื่อ การทำซ้ำสัญญาณ การแปลงแลมบ์ดา

  • SFP28 Multi-Rate Quad Transponder 125M~32G Repeater/Converter/Transponder

    SFP28 Multi-Rate Quad Transponder 125M ~ 32G ทวนสัญญาณ / ตัวแปลง / ทรานสปอนเดอร์

     

    SFP28 Multi-Rate Quad Transponder มีช่องเสียบ SFP28 จำนวน 8 ช่อง อุปกรณ์ให้การรับส่งข้อมูลที่ยืดหยุ่นของโปรโตคอลต่างๆ เช่น 100M/1G /10G/25G Ethernet, SDH STM1/STM4/STM16/STM64, Fibre Channel 1/2/4/8 /10/16/32Gbps, CPRI ฯลฯ
    ทรานสปอนเดอร์ SFP28 รองรับฟังก์ชันการทำงานหลายอัตราด้วยอัตราข้อมูลออปติคัลตั้งแต่ 1Gbps ถึง 32Gbps โซลูชันโครงสร้างพื้นฐานออปติคัลที่หลากหลายรวมถึงการแปลงสื่อ การทำซ้ำสัญญาณ การแปลงแลมบ์ดา

     

  • Redundant Multi-Rate Dual Transponder 10 Gbps Repeater/Converter/Transponder

    Redundant Multi-Rate Dual Transponder 10 Gbps Repeater/Converter/Transponder

     

     ทรานสปอนเดอร์นี้เป็นตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ 10G เป็นไฟเบอร์ 3R และทรานสปอนเดอร์ ทรานสปอนเดอร์นี้รองรับการเชื่อมต่อไฟเบอร์ SFP+ ถึง SFP+ หรือ XFP ถึง XFP รองรับ 1+1 Automatic optical line Protection Switching สำหรับพอร์ต Line ทรานสปอนเดอร์เป็นแบบโปร่งใสของโปรโตคอล โดยให้ 3R (การขยายสัญญาณซ้ำ การปรับรูปร่างใหม่ และการตอกบัตรซ้ำ) ระหว่างประเภทโมดูลออปติคัลที่แตกต่างกันเหล่านี้

  • Blue/Red EDFA Optical Amplifier

    แอมพลิฟายเออร์ออปติคัล EDFA สีน้ำเงิน/แดง

    รุ่นแอมพลิฟายเออร์ EDFA แบบไฟเบอร์เดี่ยวประกอบด้วยพอร์ตสีแดงและสีน้ำเงินที่ออกแบบมาสำหรับโซลูชัน DWDM แบบไฟเบอร์เดี่ยว การออกแบบของรุ่นเหล่านี้ใช้สำหรับระบบส่งกำลัง DWDM แบบไฟเบอร์เดี่ยว

  • Middle stage access EDFA Optical Amplifier-PA Card

    การเข้าถึงระดับกลาง EDFA Optical Amplifier-PA Card

    ด้วยการประยุกต์ใช้ระบบทางไกลที่กว้างขวางมากขึ้นเรื่อยๆ EDFA การเข้าถึงระยะกลาง (MSA) ของบริษัทเราเอง EDFA การเข้าถึงระยะกลาง (MSA) EDFA สามารถแก้ไขการสูญเสียการแทรกที่เกิดจาก DCM และ OADM ได้อย่างมีประสิทธิภาพ ชดเชย DCM และ วง OADM การสูญเสียการแทรกที่เกิดขึ้นช่วยลดการเสื่อมสภาพเพิ่มเติมของ OSNR ของระบบ

  • EDFA Optical Amplifier – Booster Amplifier

    EDFA ออปติคัลแอมพลิฟายเออร์ – บูสเตอร์แอมพลิฟายเออร์

    EDFA Optical Aเครื่องขยายเสียง module นำเสนอโซลูชั่น Erbium-Doped Fiber Amplifier (EDFA) แบบมัลติฟังก์ชั่น เสียงรบกวนต่ำ โมดูลแอมพลิฟายเออร์สามารถทำงานได้ที่อัตราขยายคงที่ (Automatic Gain Control AGC) กำลังขับคงที่ (Automatic Power Control, APC) สามารถปรับ VOA ในตัวได้โดยอัตโนมัติเพื่อให้ได้คลื่นความถี่ที่ราบรื่น มันสามารถขยายสัญญาณ C-Band ที่มีหรือไม่มีการเข้าถึงระยะกลาง (MSA) ซึ่งให้ความยืดหยุ่นที่ยอดเยี่ยมสำหรับแอปพลิเคชันเครือข่าย

  • DCM Dispersion Compensation Device

    อุปกรณ์ชดเชยการกระจาย DCM

    ฟังก์ชันชดเชยแสง Huanet พร้อมการชดเชยการกระจายความชันสำหรับไฟเบอร์แบบโหมดเดียวมาตรฐาน DCM (G.652) คือการกระจายและการชดเชยความลาดเอียงในวงกว้างในแถบ C ซึ่งช่วยให้ระบบสามารถเพิ่มประสิทธิภาพการกระจายตัวที่เหลือได้ ในค่าชดเชยการกระจายของการกระจายความยาวคลื่น 1545nm สามารถเข้าถึง -2070ps / nm

  • Dispersion Compensation Module (DCM)

    โมดูลชดเชยการกระจาย (DCM)

    Dispersion Compensation Modules เป็นส่วนประกอบสำคัญของ HUA6000 Optical Transport System และให้บริการที่โหนดการสื่อสารด้วยแสงเพื่อแก้ไขปรากฏการณ์การแพร่กระจายของพัลส์ที่เรียกว่า Chromatic Dispersion ซึ่งช่วยลดระยะการส่งข้อมูลสูงสุดของข้อมูลในเส้นใยแก้วนำแสง

12 ถัดไป > >> หน้า 1 / 2