• head_banner

10G SFP+

  • 10G SFP+ BIDI

    10G SFP+ BIDI

    ตัวรับส่งสัญญาณ HUA-NET SFP+ZR ออกแบบมาสำหรับแอพพลิเคชั่นไฟเบอร์แชนแนล 8.5G/10G และ 10GBE

    ตัวรับส่งสัญญาณประกอบด้วยสองส่วน: ส่วนเครื่องส่งสัญญาณประกอบด้วยเลเซอร์ EML แบบเย็น และส่วนเครื่องรับประกอบด้วยโฟโตไดโอด APD ที่รวมเข้ากับ TIA โมดูลทั้งหมดเป็นไปตามข้อกำหนดด้านความปลอดภัยของเลเซอร์คลาส I ฟังก์ชันการวินิจฉัยแบบดิจิตอล HUA-NET SFP+ZR ใช้งานได้ผ่านอินเทอร์เฟซแบบอนุกรม 2 สายตามที่ระบุไว้ใน SFF-8472 ซึ่งช่วยให้สามารถเข้าถึงพารามิเตอร์การทำงานของอุปกรณ์แบบเรียลไทม์ เช่น อุณหภูมิของตัวรับส่งสัญญาณ กระแสไบแอสของเลเซอร์ พลังงานแสงที่ส่ง ได้รับ พลังงานแสงและแรงดันไฟฟ้าของตัวรับส่งสัญญาณ

     

     

     

     

  • 10G SFP+ CWDM Optical Module

    โมดูลออปติคัล 10G SFP+ CWDM


    HUANETs HUACxx1XL-CDH1 ตัวรับส่งสัญญาณ CWDM 10Gbps SFP + ออกแบบมาเพื่อส่งและรับข้อมูลออปติคัลผ่านไฟเบอร์ออปติกโหมดเดียวสำหรับความยาวลิงค์ 100 กม. ตัวรับส่งสัญญาณนี้ประกอบด้วยสองส่วน: ส่วนเครื่องส่งสัญญาณประกอบด้วยเลเซอร์ CWDM EML และส่วนเครื่องรับประกอบด้วยโฟโตไดโอด APD ที่รวมเข้ากับ TIA โมดูลทั้งหมดเป็นไปตามข้อกำหนดด้านความปลอดภัยของเลเซอร์คลาส I ฟังก์ชันการวินิจฉัยทางดิจิทัลมีให้ใช้งานผ่านอินเทอร์เฟซแบบอนุกรม 2 สายตามที่ระบุไว้ใน SFF-8472 ซึ่งช่วยให้สามารถเข้าถึงพารามิเตอร์การทำงานของอุปกรณ์แบบเรียลไทม์ เช่น อุณหภูมิของตัวรับส่งสัญญาณ กระแสไบแอสของเลเซอร์ กำลังแสงที่ส่งผ่าน กำลังแสงที่ได้รับ และแรงดันไฟฟ้าของตัวรับส่งสัญญาณ .

     

     

     

     

  • 10G SFP+ Dual Fiber Optical Module

    10G SFP + โมดูลไฟเบอร์ออปติกคู่

     

    ตัวรับส่งสัญญาณ HUA-NET SFP+ZR ออกแบบมาสำหรับแอพพลิเคชั่นไฟเบอร์แชนแนล 8.5G/10G และ 10GBE

    ตัวรับส่งสัญญาณประกอบด้วยสองส่วน: ส่วนเครื่องส่งสัญญาณประกอบด้วยเลเซอร์ EML แบบเย็น และส่วนเครื่องรับประกอบด้วยโฟโตไดโอด APD ที่รวมเข้ากับ TIA โมดูลทั้งหมดเป็นไปตามข้อกำหนดด้านความปลอดภัยของเลเซอร์คลาส I ฟังก์ชันการวินิจฉัยแบบดิจิตอล HUA-NET SFP+ZR ใช้งานได้ผ่านอินเทอร์เฟซแบบอนุกรม 2 สายตามที่ระบุไว้ใน SFF-8472 ซึ่งช่วยให้สามารถเข้าถึงพารามิเตอร์การทำงานของอุปกรณ์แบบเรียลไทม์ เช่น อุณหภูมิของตัวรับส่งสัญญาณ กระแสไบแอสของเลเซอร์ พลังงานแสงที่ส่ง ได้รับ พลังงานแสงและแรงดันไฟฟ้าของตัวรับส่งสัญญาณ

     

     

  • 10G SFP+ DWDM

    10G SFP+ DWDM

    HUASDxx1XL-C(I)D40 Enhanced Small Form Factor Pluggable SFP+ transceivers ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ในการเชื่อมต่อ 10-Gigabit Ethernet ได้ถึง 40 กม. ผ่านไฟเบอร์ SingleMode สอดคล้องกับ SFF- 8431, SFF-8432 และ ITU-T G.698.1 การออกแบบตัวรับส่งสัญญาณได้รับการปรับให้เหมาะสมเพื่อประสิทธิภาพสูงและคุ้มค่าในการจัดหาโซลูชั่นที่ดีที่สุดสำหรับการสื่อสารโทรคมนาคมให้กับลูกค้า

    ตัวรับส่งสัญญาณนี้ประกอบด้วยสองส่วน: ส่วนเครื่องส่งสัญญาณประกอบด้วยเลเซอร์ EML ที่ระบายความร้อนด้วย และส่วนรับประกอบด้วยโฟโตไดโอด PIN ที่รวมเข้ากับ TIA โมดูลทั้งหมดเป็นไปตามข้อกำหนดด้านความปลอดภัยของเลเซอร์คลาส I ฟังก์ชันการวินิจฉัยทางดิจิทัลมีให้ใช้งานผ่านอินเทอร์เฟซแบบอนุกรม 2 สายตามที่ระบุไว้ใน SFF-8472 ซึ่งช่วยให้สามารถเข้าถึงพารามิเตอร์การทำงานของอุปกรณ์แบบเรียลไทม์ เช่น อุณหภูมิของตัวรับส่งสัญญาณ กระแสไบแอสของเลเซอร์ กำลังแสงที่ส่งผ่าน กำลังแสงที่ได้รับ และแรงดันไฟฟ้าของตัวรับส่งสัญญาณ .