100m 100G CFP2

โมดูล CFP2-100GBASE-SR10 รองรับความยาวลิงค์ 100 ม. บนไฟเบอร์มัลติโหมดมาตรฐาน (MMF, G.652) สัญญาณอีเทอร์เน็ต 100 กิกะบิตส่งผ่านความยาวคลื่นสี่ช่วง มัลติเพล็กซ์และดีมัลติเพล็กซ์ของความยาวคลื่นสี่ช่วงได้รับการจัดการภายในอุปกรณ์

คุณสมบัติของสินค้า

 

•รองรับอัตราบิต 103.1Gb/s ถึง 112Gb/s

•อินเทอร์เฟซออปติคัล MPO 24 เต้ารับ

•อินเทอร์เฟซไฟฟ้า CPPI

•เครื่องส่งสัญญาณ 850nm 10x10Gb/s ที่ไม่มีการระบายความร้อน

•10 อินเทอร์เฟซแบบอนุกรมไฟฟ้าแบบขนาน

• ใช้ได้กับ OM3 MMF 100 ม. และ 150 ม. พร้อม OM4 MMF

•ใช้พลังงานต่ำ<4W

•อินเทอร์เฟซการตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอล

•อินเทอร์เฟซการสื่อสาร MDIO

• สอดคล้องกับ 100GBASE-SR10

• อุณหภูมิกรณีใช้งาน:

เชิงพาณิชย์:0 ถึง 70 °C

แอปพลิเคชั่น

 

•100GBASE-SR10 อีเธอร์เน็ต

•10×11.2Gb/s มัลติโหมด OTN

•10x 10GE-SRLite อีเธอร์เน็ต