• head_banner

100G QSFP28

  • 10KM 100G QSFP28

    10KM 100G QSFP28

     

    HUA-QS1H-3110D เป็นโมดูลออปติคัลแบบ Quad Small Form-factor Pluggable (QSFP28) แบบขนาน 100Gb/s ช่วยเพิ่มความหนาแน่นของพอร์ตและประหยัดต้นทุนโดยรวมของระบบ โมดูลออปติคัลฟูลดูเพล็กซ์ QSFP28 มีช่องรับส่ง 4 ช่อง โดยแต่ละช่องสามารถทำงาน 25Gb/s สำหรับอัตราข้อมูลรวม 100Gb/s บนไฟเบอร์โหมดเดี่ยว 10 กม.

  • 2KM 100G QSFP28

    2KM 100G QSFP28

    HUA-QS1H-3102D เป็นโมดูลออปติคัล Quad Small Form-factor Pluggable (QSFP28) แบบขนาน 100Gb/s แบบขนาน ช่วยเพิ่มความหนาแน่นของพอร์ตและประหยัดต้นทุนโดยรวมของระบบ โมดูลออปติคัลฟูลดูเพล็กซ์ QSFP28 มีช่องสัญญาณรับและส่งสัญญาณอิสระ 4 ช่อง โดยแต่ละช่องสามารถทำงานได้ 25Gb/s สำหรับอัตราข้อมูลรวม 100Gb/s บนไฟเบอร์โหมดเดี่ยว 2 กม.

    สามารถเสียบสายแพใยแก้วนำแสงที่มีขั้วต่อ LC/UPC ดูเพล็กซ์เข้ากับเต้ารับโมดูล QSFP28 ได้ การจัดตำแหน่งให้ถูกต้องด้วยหมุดนำทางภายในเต้ารับ โดยปกติสายเคเบิลไม่สามารถบิดได้สำหรับช่องที่เหมาะสมกับการจัดตำแหน่งช่อง การเชื่อมต่อทางไฟฟ้าทำได้ผ่านขั้วต่อชนิดขอบ 38 พินตามมาตรฐาน MSA

    ผลิตภัณฑ์นี้ได้รับการออกแบบด้วยฟอร์มแฟคเตอร์ การเชื่อมต่อแบบออปติคัล/ไฟฟ้า และอินเทอร์เฟซการวินิจฉัยแบบดิจิทัลตามข้อตกลง QSFP28 Multi-Source (MSA) ได้รับการออกแบบมาเพื่อตอบสนองสภาพการทำงานภายนอกที่รุนแรงที่สุด รวมทั้งอุณหภูมิ ความชื้น และการรบกวนของ EMI โมดูลสามารถจัดการได้ผ่านอินเทอร์เฟซแบบอนุกรมสองสาย I2C

  • 40KM 100G QSFP28

    40KM 100G QSFP28

    HUA-QS1H3140D โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ QSFP28 ออกแบบมาสำหรับลิงค์ 100 กิกะบิตอีเธอร์เน็ตผ่านไฟเบอร์โหมดเดี่ยว 40Km ฟังก์ชันการวินิจฉัยแบบดิจิทัลมีให้ใช้งานผ่านอินเทอร์เฟซ I2C ตามที่กำหนดโดย QSFP+ MSA และสอดคล้องกับ 100G 4WDM-40 MSA

  • 80KM 100G QSFP28

    80KM 100G QSFP28

    HUAQ100Z ออกแบบมาสำหรับแอพพลิเคชั่นการสื่อสารด้วยแสง 80 กม. โมดูลนี้ประกอบด้วยตัวส่งสัญญาณออปติคัล 4 เลน ตัวรับสัญญาณออปติคัล 4 เลน และบล็อกการจัดการโมดูล รวมถึงอินเทอร์เฟซแบบอนุกรม 2 สาย สัญญาณออปติคัลถูกมัลติเพล็กซ์เป็นไฟเบอร์โหมดเดียวผ่านขั้วต่อ LC มาตรฐานอุตสาหกรรม บล็อกไดอะแกรมแสดงในรูปที่ 1