• head_banner

100G CFP2

  • 100m 100G CFP2

    100m 100G CFP2

    โมดูล CFP2-100GBASE-SR10 รองรับความยาวลิงค์ 100 ม. บนไฟเบอร์มัลติโหมดมาตรฐาน (MMF, G.652) สัญญาณอีเทอร์เน็ต 100 กิกะบิตส่งผ่านความยาวคลื่นสี่ช่วง มัลติเพล็กซ์และดีมัลติเพล็กซ์ของความยาวคลื่นสี่ช่วงได้รับการจัดการภายในอุปกรณ์

  • 10KM 100G CFP2

    10KM 100G CFP2

    NS ตัวรับส่งสัญญาณแสง CFP2 LR4 รวมเส้นทางส่งและรับไปยังโมดูลเดียว ด้านการส่ง สี่เลนของสตรีมข้อมูลอนุกรมจะได้รับการกู้คืน กำหนดเวลาใหม่ และส่งต่อไปไปยังไดรเวอร์เลเซอร์สี่ตัว ซึ่งควบคุมเลเซอร์มอดูเลตการดูดกลืนไฟฟ้า (EML) สี่ช่องที่มีความยาวคลื่นศูนย์กลาง 1296, 1300, 1305 และ 1309 นาโนเมตร จากนั้นสัญญาณออปติคัลจะถูกมัลติเพล็กซ์เป็นไฟเบอร์โหมดเดียวผ่านขั้วต่อ LC มาตรฐานอุตสาหกรรม ที่ฝั่งรับ เลนข้อมูลออปติคัลสี่เลนจะถูกแยกส่วนแบบออปติคัลโดยตัวแยกสัญญาณออปติคัลในตัว ไอน้ำข้อมูลแต่ละรายการจะถูกกู้คืนโดยเครื่องตรวจจับสัญญาณภาพ PIN และตัวขยายสัญญาณทรานส์อิมพีแดนซ์ กำหนดเวลาใหม่ และส่งผ่านไปยังไดรเวอร์เอาต์พุต โมดูลนี้มีอินเทอร์เฟซไฟฟ้าแบบเสียบปลั๊กได้ ใช้พลังงานต่ำ และอินเทอร์เฟซการจัดการ MDIO

  • 40KM 100G CFP2

    40KM 100G CFP2

    ตัวรับส่งสัญญาณแสง 100G CFP2 ER4 รวมเส้นทางส่งและรับเข้าไว้ในโมดูลเดียว ด้านการส่ง สี่เลนของสตรีมข้อมูลอนุกรมจะได้รับการกู้คืน กำหนดเวลาใหม่ และส่งต่อไปไปยังไดรเวอร์เลเซอร์สี่ตัว ซึ่งควบคุมเลเซอร์มอดูเลตการดูดกลืนไฟฟ้า (EML) สี่ช่องที่มีความยาวคลื่นศูนย์กลาง 1296, 1300, 1305 และ 1309 นาโนเมตร จากนั้นสัญญาณออปติคัลจะถูกมัลติเพล็กซ์เป็นไฟเบอร์โหมดเดียวผ่านขั้วต่อ LC มาตรฐานอุตสาหกรรม ด้านรับ เลนข้อมูลออปติคัลสี่เลนเป็นแบบออปติคัลDE-มัลติเพล็กซ์ โดยเครื่องแยกสัญญาณแสงแบบรวม ไอน้ำข้อมูลแต่ละรายการจะถูกกู้คืนโดย PINเครื่องตรวจจับภาพ และ ทรานส์อิมพีแดนซ์ เครื่องขยายเสียง, ตั้งเวลาใหม่และส่งต่อไปยังไดรเวอร์เอาต์พุต โมดูลนี้มีคุณลักษณะ a ร้อนเสียบ อินเทอร์เฟซไฟฟ้า ใช้พลังงานต่ำ และอินเทอร์เฟซการจัดการ MDIO